EC-EC Duplex Fiber Optic Patch cord UPC SM PVC/LSZH/TPU
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc, Thâm Quyến |
| Hàng hiệu: | DF/OEM/Nuetral |
| Chứng nhận: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| Số mô hình: | Dây nối sợi quang đôi EC-EC |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | Có thể thương lượng |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable denpend on QTY |
| chi tiết đóng gói: | Hộp vỉ + Thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc phụ thuộc vào QTY |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T/T, Moneygram/PayPal |
| Khả năng cung cấp: | 1000pcs/ngày |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Dây nối sợi quang đôi EC-EC | Mất xen kẽ: | .30,3dB |
|---|---|---|---|
| Trả lại tổn thất: | UPC SM ≥50dB, APC SM ≥ 60dB, UPC MM ≥ 35dB | Đường kính cáp: | 2.0、3.0 hoặc tùy chỉnh (Một mặt/song công) |
| Loại sợi: | SM (G652, G655, G657); MM (OM1-OM5) | Chất liệu áo khoác: | PVC,LSZH,TPU |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc những thứ khác | Vật liệu cáp: | Ống thép không gỉ, PVC/LSZH |
| Bán kính uốn cong: | 10 ngày/20 ngày | Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC |
| Đường kính sợi: | 50/125 | Độ bền kéo: | >70N |
| Cấp: | Lớp viễn thông | Giấy chứng nhận: | CE/ROHS/TIẾP CẬN |
Mô tả sản phẩm
Dây nối sợi quang đôi EC-EC UPC SM PVC/LSZH/TPU
Dây nối song công EC-EC Mô tả:
Dây vá sợi quang là loại cáp có cả hai đầu được kết thúc bằng đầu nối cáp quang, giúp thực hiện kết nối giữa thiết bị và thiết bị mạng quang cũng như thiết bị và dây vá. Hoạt động dễ dàng và thuận tiện khiến nó trở thành một trong những sản phẩm thụ động không thể thiếu cho việc xây dựng mạng quang.
EC-ECDdây nối upplexỨng dụng:
-
CATV
-
Mạng viễn thông
-
Chấm dứt thiết bị đang hoạt động
-
Mạng cục bộ (LANS)
-
Mạng xử lý dữ liệu
-
Thiết bị kiểm tra
-
Mạng diện rộng (WANS)
EC-ECDdây nối upplexĐặc trưng:
- Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, E2000, v.v. là tùy chọn
-
Khả năng trao đổi tốt
-
Độ bền tốt
-
Độ ổn định nhiệt độ cao
-
Tiêu chuẩn: Telcordia GR-326-CORE
EC-ECDdây nối upplextham số:
| Loại mặt cuối | UPC và APC |
|---|---|
| Loại sợi | SM(G652 / G655 / G657);MM(OM1-OM5) |
| Đường kính cáp | 2.0/3.0mm hoặc tùy chỉnh |
| Mất chèn | ≤ 0,3dB |
| Mất mát trở lại | UPC SM ≥50dB, APC SM ≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| Độ lặp lại | 0,1 |
| Độ bền | ≤ 0,2dB |
| Khả năng thay thế cho nhau | ≤ 0,2dB |
| Độ bền kéo | Cáp 0,9mm>5N;Cáp 2,0/3,0mm>70N |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC ~ 70oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -40oC~80oC |
| Chất liệu vỏ ngoài | PVC/LSZH hoặc Tùy chỉnh |
| Bán kính uốn (Tĩnh/Động) | 10D/20D |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
EC-ECDHình ảnh Patchcord upplex
![]()
![]()
Tại sao chọn TAKFLY - Ưu điểm như sau:
Nhà sản xuất chuyên nghiệp:
- Với hơn 25 năm kinh nghiệm sản xuất các sản phẩm Cáp quang;
- Hơn 500 công nhân lắp ráp có 5 năm kinh nghiệm;
- Hơn 10 kỹ sư R & D;
- 16 Bộ Máy Phun nhập khẩu từ Đức và 16 Dây chuyền Sản xuất;
- Hơn 30 bộ máy kiểm tra: thiết bị kiểm tra OTDR, 3D, VFL, IL & RL; máy đo độ bền kéo, máy đo điện trở nghiền, máy đo điện, máy kiểm tra ánh sáng, v.v.
- Thương hiệu OEM được chấp nhận.
- Triển lãm: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Triển lãm điện tử nguồn toàn cầu, v.v.
Kiểm soát chất lượng:
- Kiểm tra tại chỗ việc kiểm tra nguyên liệu thô trước khi sản xuất;
- Kiểm tra đầy đủ sau mỗi quá trình riêng lẻ kết thúc;
- Kiểm tra đầy đủ việc sản xuất đã hoàn thành một nửa;
- Kiểm tra đầy đủ thành phẩm trước khi đóng gói;
- Kiểm tra tại chỗ trước khi vận chuyển;
Vận chuyển:
- Mẫu: 1-3 ngày làm việc.
- Đơn hàng sản xuất hàng loạt: 3-7 ngày làm việc.
- Bao bì: Túi nhựa, Thùng carton và Pallet có sẵn theo yêu cầu của bạn.
Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi hoặc có bất kỳ nghi ngờ gì, vui lòng liên hệ với tôi bất cứ lúc nào!
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này




Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá