EC-EC Simplex Fiber Optic Patch cord UPC SM PVC/LSZH/TPU
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc, Thâm Quyến |
| Hàng hiệu: | DF/OEM/Nuetral |
| Chứng nhận: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| Số mô hình: | Dây nối EC-EC Simplex |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | Có thể thương lượng |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable denpend on QTY |
| chi tiết đóng gói: | Hộp vỉ + Thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc phụ thuộc vào QTY |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T/T, Moneygram/PayPal |
| Khả năng cung cấp: | 1000pcs/ngày |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Dây nối EC-EC Simplex | Mất xen kẽ: | .30,3dB |
|---|---|---|---|
| Trả lại tổn thất: | UPC SM ≥50dB, APC SM ≥ 60dB, UPC MM ≥ 35dB | Đường kính cáp: | 2.0、3.0 hoặc tùy chỉnh (Một mặt/song công) |
| Loại sợi: | SM (G652, G655, G657); MM (OM1-OM5) | Chất liệu áo khoác: | PVC,LSZH,TPU |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc những thứ khác | Vật liệu cáp: | Ống thép không gỉ, PVC/LSZH |
| Bán kính uốn cong: | 10 ngày/20 ngày | Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC |
| Đường kính sợi: | 50/125 | Độ bền kéo: | >70N |
| Cấp: | Lớp viễn thông | Giấy chứng nhận: | CE/ROHS/TIẾP CẬN |
Mô tả sản phẩm
Cáp vá» quang Simplex EC-EC Äầu kết nối UPC SM PVC/LSZH/TPU
Cáp vá» quang Simplex EC-EC Mô tả:
Cáp vá» quang Simplex EC-EC là cạp vá» vá»›i hai Äầu ÄÆ°á»£c kết nối vá»›i hai Äầu kết nối quang EC, thá»±c hiện kết nối giữa thiết bị mạng quang vá»›i thiết bị, và thiết bị vá»›i cạp vá». Thao tác ÄÆ¡n giản và tiện lợi khiến nó trở thà nh má»™t trong những sản phẩm thụ Äá»™ng không thể thiếu cho việc xây dá»±ng mạng quang.
Cáp vá» quang Simplex EC-EC ứng dụng:
-
CATV
-
Mạng viễn thông
-
Kết nối thiết bị hoạt Äá»™ng
-
Mạng cục bộ (LANS)
-
Mạng xỠlý dữ liệu
-
Thiết bị kiểm tra
-
Mạng quá»ng (WANS)
Cáp vá» quang Simplex EC-EC TÃnh năng:
- Loại Äầu kết nối SC, LC, FC, ST, E2000... là tùy chá»n
-
Khả năng trao Äổi tốt
-
Äá»™ bá»n tốt
-
Äá»™ ổn định nhiệt Äá»™ cao
-
Tiêu chuẩn: Telcordia GR-326-CORE
Cáp vá» quang Simplex EC-EC Tham số:
| Loại mặt Äầu | UPC và APC |
|---|---|
| Loại cỠ| SM(G652 / G655 / G657) ; MM(OM1-OM5) |
| ÄÆ°á» ng kÃnh cá» | 2.0/3.0mm hoặc tùy chá»nh |
| Tổn hao chạy | ≤ 0.3 dB |
| Tổn hao phr?n xạ | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| Khả năng l?p lại | ≤ 0.1 |
| Äá»™ bá»n | ≤ 0.2dB |
| Khả năng thay thế | ≤ 0.2dB |
| Sức bất Äá»™ng | cá» 0.9mm >5N ; cá» 2.0/3.0mm >70N |
| Nhiệt Äá»™ hoạt Äá»™ng | -20℃~70℃ |
| Nhiệt Äá»™ lưu trữ | -40℃~80℃ |
| Váºt liệu vá» ngoà i | PVC/LSZH hoặc tùy chá»nh |
| Bán kÃnh uốn (TÄ©nh/Äá»™ng) | 10D/20D |
| Chiá»u dà i | Tùy chá»nh |
EC-EC Cáp vá» quang Simplex Hình ảnh
T?i sao ch?n TAKFLY - ưu Äiểm như sau:
Nhà s?n xuất chuyên nghiệp:
- Với hơn 25 năm kinh nghiệm s?n xuất trong lĩnh vực s?n ph?m quang;
- Hơn 500 công nhân l?p ráp với 5 năm kinh nghiệm;
- Hơn 10 K? sư R&D;
- 16 b? máy Éúc nh?a nh?p kh?u từ Äức và 16 dây chuyá»n s?n xuất;
- HÆ¡n 30 b? máy kiểm tra: OTDR, 3D, VFL, máy Äo IL & RL; máy kiểm tra s?c căng, máy kiểm tra kh? năng ch?ng, máy Äo công suất, máy kiểm tra quang, v.v.
- Thương hiệu OEM ÄÆ°á»£c ch?p nh?n.
- Triển lãm: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Triển lãm Äiện tá» Global Source, v.v.
Kiểm soát ch?t lượng:
- Kiểm tra Äiểm Äến nguyên liệu Äầu và o trước khi s?n xuất;
- Kiểm tra toà n diện sau khi kết thúc từng công Äoạn riêng lé;
- Kiểm tra toà n diện s?n xuất n?a chương trình;
- Kiểm tra toà n diện s?n ph?m hoà n ch?nh trước khi Äóng gói;
- Kiểm tra Äiểm Äến trước khi giao hà ng;
Giao hà ng:
- M?u: 1-3 ngà y là m việc.
- Äặt hà ng s?n xuất hà ng loạt: 3-7 ngà y là m việc.
- Äóng gói: Túi nhá»±a, Thùng và Pallet có s?n theo yêu c?u cá»§a b?n.
Nếu b?n quan tâm Äến s?n ph?m cá»§a chúng tôi ho?c có b?t k? nghi ngá» nà o, xin Äừng ng?n ng?i liên hệ vá»›i tôi b?t k? lúc nà o!
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này




Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá