EC-LC Fiber Optic Patch cord UPC/APC LSZH/PVC Jacket
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc, Thâm Quyến |
| Hàng hiệu: | DF/OEM/Nuetral |
| Chứng nhận: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| Số mô hình: | Dây nối sợi quang EC-LC UPC/APC LSZH/Áo khoác PVC |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | Có thể thương lượng |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable denpend on QTY |
| chi tiết đóng gói: | Hộp vỉ + Thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc phụ thuộc vào QTY |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T, MoneyGram/Paypal |
| Khả năng cung cấp: | 1000pcs/ngày |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Dây nối sợi quang EC-LC | Mất xen kẽ: | .30,3dB |
|---|---|---|---|
| Trả lại tổn thất: | UPC SM ≥50dB, APC SM ≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB | Loại sợi: | SM (G652, G655, G657); MM (OM1-OM5) |
| Đường kính cáp: | 2.0、3.0 hoặc tùy chỉnh (Một mặt/song công) | Loại kết nối: | SC/UPC |
| Chất liệu áo khoác: | LSZH/PVC | Màu sắc: | Màu vàng hoặc tùy chỉnh |
| Bước sóng: | 1310nm, 1550nm | Chiều dài: | 10M, 20M hoặc Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC | Đường kính sợi: | 9/125 |
| Thương hiệu sợi: | Corning, YOFC, OFS, Draka | ||
Mô tả sản phẩm
Cáp nối quang EC-LC Vỏ LSZH/PVC UPC/APC
EC-LC Cáp nối Mô tả
Cáp nối quang là cáp có hai đầu được gắn đầu nối quang, giúp kết nối giữa thiết bị mạng quang và thiết bị, cũng như giữa thiết bị và cáp nối. Hoạt động dễ dàng và tiện lợi khiến nó trở thành một sản phẩm thụ động không thể thiếu cho việc xây dựng mạng quang.
EC-LC Cáp nối Ứng dụng
- CATV
- Mạng viễn thông
- Kết cuối thiết bị chủ động
- Mạng cục bộ (LAN)
- Mạng xử lý dữ liệu
- Thiết bị kiểm tra
- Mạng diện rộng (WAN)
EC-LC Cáp nối Đặc điểm
- Suy hao chèn thấp và Suy hao phản xạ cao
- Khả năng hoán đổi tốt
- Độ bền tốt
- Ổn định nhiệt độ cao
- Tiêu chuẩn: Telcordia GR-326-CORE
EC-LC Cáp nối Thông số kỹ thuật
| Loại mặt đầu | UPC và APC |
|---|---|
| Loại sợi quang | SM(G652 / G655 / G657);MM(OM1-OM5) |
| Đường kính cáp |
2.0, 3.0 hoặc tùy chỉnh (Đơn/Đôi)
|
| Suy hao chèn | ≤ 0.3 dB |
| Suy hao phản xạ | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| Độ lặp lại | ≤ 0.1 |
| Độ bền | ≤ 0.2dB |
| Khả năng hoán đổi | ≤ 0.2dB |
| Độ bền kéo | Cáp 0.9mm >5N Cáp 2.0/3.0mm >70N |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~70℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~80℃ |
| Chất liệu vỏ ngoài | PVC/LSZH hoặc tùy chỉnh |
| Bán kính uốn (Tĩnh/Động) | 10D/20D |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
EC-LC Cáp nối Hình ảnh
Tại sao chọn TAKFLY
Nhà sản xuất chuyên nghiệp:
- Với hơn 25 năm kinh nghiệm sản xuất sản phẩm cáp quang
- Hơn 450 công nhân lắp ráp có 3 năm kinh nghiệm
- Hơn 10 Kỹ sư R&D
- 16 Bộ máy ép phun nhập khẩu từ Đức và 16 Dây chuyền sản xuất
- Hơn 30 bộ máy kiểm tra: OTDR, 3D, VFL, thiết bị kiểm tra IL&RL; máy kiểm tra độ bền kéo, máy kiểm tra khả năng chống nghiền, máy đo công suất, máy kiểm tra ánh sáng, v.v.
- Thương hiệu OEM được chấp nhận
- Triển lãm: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Triển lãm Điện tử Global Soure, v.v.
Kiểm soát chất lượng:
- Kiểm tra đột xuất nguyên liệu đầu vào trước khi sản xuất
- Kiểm tra toàn diện sau khi hoàn thành từng quy trình riêng lẻ
- Kiểm tra toàn diện sản xuất bán thành phẩm
- Kiểm tra toàn diện sản phẩm hoàn chỉnh trước khi đóng gói
- Kiểm tra đột xuất trước khi giao hàng
Giao hàng:
- Mẫu: 1-3 ngày làm việc
- Đơn hàng sản xuất hàng loạt: 3-7 ngày làm việc
- Đóng gói: Túi nhựa, Thùng carton và Pallet có sẵn theo yêu cầu của bạn
Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi hoặc có bất kỳ nghi ngờ nào, vui lòng liên hệ với tôi bất cứ lúc nào!
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này




Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá