Thông số kỹ thuật sản phẩm 3xFA-2xMT SM Suy hao thấp 0.35dB Hiệu suất cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc, Thâm Quyến |
| Hàng hiệu: | DF/OEM/Nuetral |
| Chứng nhận: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| Số mô hình: | 3xFA-2xMT SM Thấp IL Hiệu suất cao 0,35dB |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | Có thể thương lượng |
|---|---|
| Giá bán: | negotiable denpend on QTY |
| chi tiết đóng gói: | Hộp vỉ + Thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc phụ thuộc vào QTY |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T/T, Moneygram/PayPal |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / ngày |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | 3xFA-2xMT SM Thấp IL Hiệu suất cao 0,35dB | Loại sợi: | SM G652D/G657A/G657B3 |
|---|---|---|---|
| Mất xen kẽ: | IL<0,35dB (1310nm) | Trả lại tổn thất: | MT:UPC>35dB ,APC>40dB RX:RL>35dB |
| Đường kính sợi: | (8,6~9,5)±0,4um | sự suy giảm: | 0,4 dB/km ở 1310nm 0,3dB/km ở 1550nm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40oC~85oC | Cấp: | Lớp viễn thông |
| Giấy chứng nhận: | CE/ROHS/TIẾP CẬN | ||
| Làm nổi bật: | Các bộ phận PM SM suy hao thấp,Các bộ phận công suất cao 0.35dB,Các bộ phận hiệu suất cao 3xFA-2xMT |
||
Mô tả sản phẩm
Khi nhu cầu về sức mạnh tính toán trí tuệ nhân tạo tăng theo cấp số nhân, công nghệ kết nối quang học đã trở thành động cơ cốt lõi để phá vỡ các nút thắt hiệu suất.Là một trong năm doanh nghiệp hàng đầu trong nước dẫn đầu trong sản xuất hàng loạt và thử nghiệm Fiber Array Unite (FAU), Takfly đứng ở hàng đầu của sóng truyền thông quang học AI với chuyên môn kỹ thuật sâu sắc.cung cấp một giải pháp cốt lõi không thể thay thế cho các mô-đun quang tốc độ cao thế hệ tiếp theo và các cụm máy tính AI.
- Lãnh đạo công nghệ: Năm năng lực sản xuất và thử nghiệm hàng loạt hàng đầu trong nước đảm bảo sự trưởng thành và độ tin cậy của sản phẩm
- Hiệu suất vượt trội: Kiểm soát lỗi pitch chính xác cung cấp cho các sản phẩm mô-đun quang của bạn với một lợi thế cạnh tranh cốt lõi
- Quan hệ đối tác chiến lược: Hãy tham gia cùng chúng tôi để nắm bắt cơ hội thị trường hàng nghìn tỷ đô la trong các kết nối quang học AI
- Quá trình sản xuất chính xác cao: Các quy trình độc quyền đạt được điều khiển pitch cực chính xác, với sai số pitch < 0,8μm, đảm bảo truyền tín hiệu quang ổn định
- Thiết kế tùy chỉnh: Có thể tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu kích thước cụ thể của khách hàng, thích nghi với các kịch bản ứng dụng đa dạng
- Kế hoạch năng lực sản xuất rõ ràng: Cung cấp một loạt các sản phẩm FAU và các sản phẩm phái sinh, bao gồm nhu cầu từ 100G đến 800G và thậm chí các mô-đun quang thế hệ tiếp theo,cho phép phản ứng nhanh chóng với nhu cầu thị trường
- Hiệu suất vượt trội: Như thể hiện trong đường cong hiệu suất, các chỉ số chính như mất tích chèn được kiểm soát ở mức hàng đầu trong ngành, với mức mất mát đỉnh chỉ 0,664dB và ổn định dưới 0.4dB trong hầu hết các phạm vi
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại sợi | SM G652D/G657A/G657B3 |
| Chiều kính sợi | (8,6 ≈ 9,5) ± 0,4um |
| Chiều kính lớp phủ | 125±1m |
| Chiều kính áo khoác | 245±10um |
| Sự suy giảm | ≤ 0,4 dB/km @ 1310nm ≤ 0,3dB/km @ 1550nm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C/85°C |
| Thân thiện với môi trường | Phù hợp với EU RoHS và không có chì |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại cắm | 12F MT,16F MT,24F MT |
| FA | FA/42.5°,FA/8° góc khác nhau |
| SM Mất tích nhập | IL<0,35dB (1310nm) |
| SM Lỗi trả lại | MT:UPC>35dB,APC>40dB RX:RL>35dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C/85°C |
| Độ ẩm hoạt động | 0%~95% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C/85°C |
- Hơn 26 năm kinh nghiệm sản xuất sản phẩm sợi quang
- Hơn 500 công nhân lắp ráp với 5+ năm kinh nghiệm
- 10 + Kỹ sư R & D dành riêng cho đổi mới sản phẩm
- 16 bộ máy tiêm nhập từ Đức và 16 dây chuyền sản xuất
- + 30 bộ thiết bị thử nghiệm bao gồm các thiết bị thử nghiệm OTDR, 3D, VFL, IL & RL, máy kiểm tra độ bền căng, máy kiểm tra sức đề kháng nghiền nát, máy kiểm tra đồng hồ điện và máy kiểm tra ánh sáng
- Thương hiệu OEM có sẵn
- Thường xuyên tham gia các triển lãm ngành lớn: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Triển lãm điện tử Global Source
- Kiểm tra nguyên liệu thô đến với kiểm tra tại chỗ trước khi sản xuất
- Kiểm tra toàn diện sau mỗi quy trình sản xuất
- Kiểm tra kỹ lưỡng công việc đang được tiến hành
- Kiểm tra hoàn chỉnh sản phẩm hoàn chỉnh trước khi đóng gói
- Kiểm tra tại chỗ cuối cùng trước khi vận chuyển
- Mẫu: 1-3 ngày làm việc
- Lệnh sản xuất hàng loạt: 3-7 ngày làm việc
- Tùy chọn đóng gói linh hoạt: túi nhựa, hộp và pallet có sẵn theo yêu cầu của khách hàng
Bạn quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi hay có câu hỏi?
Hãy tự do liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào để biết thêm thông tin hoặc hỗ trợ kỹ thuật.




Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá