2.5G 2 cổng Cáp 4 cổng đồng Ethernet Switch với 10G Uplink và fanless Metal Housing cho mạng tốc độ cao mở rộng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Hàng hiệu: | Takfly/DF |
| Chứng nhận: | CE, ROHS, ISO14001, ISO9001, CPR,ANATEL,REACH |
| Số mô hình: | TK-MPO-PC |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói xuất khẩu quốc tế |
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc (Phụ thuộc vào số lượng) |
| Điều khoản thanh toán: | TT 100% |
| Khả năng cung cấp: | 3000 chiếc / ngày |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Chất liệu vỏ bọc: | PVC | Bước sóng hoạt động: | 1310/1550nm |
|---|---|---|---|
| Mất chèn: | 0,3db | Khả năng thay thế: | .20,2dB |
| Phân cực: | Loại A, B hoặc C | Lượng chất xơ: | 24 |
| Cách thức: | SM MM | vật liệu ferrule: | gốm sứ |
Mô tả sản phẩm
Bộ chuyển mạch Ethernet 2.5G hiệu suất cao này có cổng uplink 10G cho kết nối siêu nhanh mà không cần thay thế cáp quang hiện có. Được cung cấp bởi chipset tiên tiến, nó mang lại tốc độ gấp 2,5 lần Gigabit tiêu chuẩn, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng mạng đòi hỏi khắt khe.
Tất cả các cổng đều hỗ trợ chuyển tiếp tốc độ dây để có hiệu suất tối ưu, trong khi thiết kế cắm và chạy không yêu cầu cấu hình. Vỏ kim loại không quạt kiểu máy tính để bàn đảm bảo hoạt động yên tĩnh và đáng tin cậy, với các cổng RJ45 có đèn LED tín hiệu tích hợp để theo dõi trạng thái dễ dàng.
Được thiết kế để mở rộng truyền dữ liệu Ethernet qua các liên kết cáp quang, bộ chuyển mạch cho phép mở rộng mạng liền mạch và tương thích với nhiều loại thiết bị mạng 2.5G bao gồm máy tính, bộ định tuyến, máy chủ NAS, máy in, camera IP và điểm truy cập không dây.
Lý tưởng cho các mạng doanh nghiệp vừa và lớn, hệ thống giám sát an ninh, triển khai khách sạn và môi trường khuôn viên trường học.
- 2 cổng cáp quang SFP hỗ trợ tốc độ 1G/2.5G/10G và 4 cổng đồng RJ45 hỗ trợ Ethernet 1G/2.5G
- Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3 (Ethernet), IEEE802.3u (Fast Ethernet), IEEE802.3ab (Gigabit Ethernet), IEEE802.3bz (2.5G Ethernet) và IEEE802.3ae (10G Ethernet)
- Hỗ trợ Auto MDI/MDIX để dễ dàng lắp đặt và thiết lập hệ thống
- Các chip mạng tốc độ cao, chất lượng cao với thiết kế chipset được lựa chọn cẩn thận để bảo vệ chống quá tải, đoản mạch và hư hỏng
- Các cổng RJ45 tự động đàm phán tốc độ 100M/1000M/2.5G cho hoạt động cắm và chạy thực sự
- Các cổng cáp quang SFP uplink 10G hỗ trợ tự động đàm phán cho tốc độ 1G/2.5G/10G
- Kiến trúc chuyển mạch lưu trữ và chuyển tiếp với bộ đệm nội bộ dung lượng cao cho chuyển tiếp tốc độ dây 2.5G không chặn
- Bảo vệ chống sét chuyên nghiệp cho các cổng nguồn và mạng
- Làm mát thụ động không quạt đảm bảo hoạt động ổn định từ -10°C đến +70°C
- Hỗ trợ cả giao tiếp song công toàn phần và bán song công với tự động đàm phán
- Vỏ hoàn toàn bằng kim loại cho độ bền, độ bền và tản nhiệt vượt trội
| Loại sản phẩm | Bộ chuyển mạch Ethernet 2.5G |
| MTBF | 100.000 giờ |
| Điện áp đầu vào | Bộ chuyển đổi nguồn ngoài DC 12V |
| Nhiệt độ hoạt động / lưu trữ | -10°C ~ +70°C |
| Độ ẩm tương đối | 5% ~ 95% (không ngưng tụ) |
| Mô tả cổng | 2 x cổng cáp quang SFP (1G/2.5G/10G) + 4 x cổng đồng RJ45 (1G/2.5G) |
| Tổng tiêu thụ điện năng | < 6.5W (tải đầy đủ) |
| Loại cổng cáp quang | SFP |
| Đèn báo LED | Nguồn, Trạng thái cổng cáp quang, Trạng thái cổng đồng, Trạng thái hệ thống |
| Chế độ chuyển mạch | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Khả năng chuyển mạch | 60Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp gói tin | 44.64Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 8K |
| Tiêu chuẩn mạng | IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3bz, IEEE802.3ae |
| Kiểm soát luồng | Được hỗ trợ |
| Cấu trúc liên kết mạng | Hỗ trợ vòng, sao, bus, cây và các cấu trúc liên kết khác |
| Bảo vệ xâm nhập | IP30 |
| Vỏ | Kim loại chất lượng cao với khả năng tản nhiệt vượt trội |
| Số model | ZSTX-GS06-2.5G2F4-SFP |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi nguồn ngoài DC 12V |
| Trọng lượng | 0.4kg / đơn vị |
| Kích thước sản phẩm | 128.6 * 78.5 * 26 mm (không bao gồm phần nhô ra) |
| Kích thước đóng gói | 200 * 162 * 47 mm |
| Số lượng thùng carton | 48 đơn vị / thùng |





