Cáp vá MPO MTP đa lõi được kết nối sẵn cho các ứng dụng trung tâm dữ liệu mật độ cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Takfly/OEM |
| Chứng nhận: | CE, ISO, RoHS, GS |
| Số mô hình: | Dây vá MPO/MTP |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | US $9.88-US $19.88/ Pcs |
| chi tiết đóng gói: | Túi PP sau đó trong carton |
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,Paypal |
| Khả năng cung cấp: | 50000 chiếc / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Cốt lõi: | Đa lõi | Đầu nối A: | Sc |
|---|---|---|---|
| Đầu nối B: | MPO/MTP | Chế độ sợi: | 50/125um |
| Đường kính cáp: | 0.9/2.0/3.0 | Loại Ba Lan: | PC/APC |
| Trả lại tổn thất: | MM/PC: 20dB/SM/APC: 60dB | Mất chèn: | Tối đa 0,35dB (Loại 0,15dB) |
| Vật liệu vỏ ngoài: | PVC/LSZH | Bán kính uốn cong Tĩnh/Động: | 10 ngày/20 ngày |
| Mã HS: | 854470000 | Giới tính: | Nam/nữ |
Mô tả sản phẩm
Được thiết kế cho môi trường trung tâm dữ liệu mật độ cao, dây vá MPO / MTP có cáp sợi đa lõi được kết thúc trước với đầu nối MPO / MTP ở cả hai đầu.Nó giúp tiết kiệm không gian và đơn giản hóa quản lý cápTakfly cung cấp một lựa chọn đầy đủ các dây vá MPO / MTP, được hỗ trợ bởi các dịch vụ tùy biến hàng đầu bao gồm loại cáp, chế độ truyền, loại kết nối và cực.
- CATV, Video và đa phương tiện
- Mạng viễn thông
- Thiết bị hoạt động/Giao diện máy thu
- Chế độ truyền không đồng bộ (ATM)
- Gigabit Ethernet
- Công nghiệp & Quân sự
- Thiết bị tiền đề
- Kết nối giữa các mô-đun O/E
- Các kết nối giữa khung chuyển đổi quang
- Liên kết quang học song song giữa Thẻ PC và tấm vá
- Phù hợp với IEC61754-7
- Phù hợp với EIA/TIA-604-5
- Các chân hướng dẫn chính xác cao để sắp xếp chính xác
- Thiết kế nhỏ gọn, tối đa 4/8/12/16/24/32/48/72 Sợi
- Các loại cáp quang: cáp ruy, sợi ruy, cáp mini Breakout v.v.
| Parameter | MPO/MTP | LC / SC / ST / FC |
|---|---|---|
| Loại mặt cuối | PC và APC | UPC và APC |
| Loại sợi | SM (G652, G655, G657); MM (OM1-OM5) | Tương tự. |
| Số cốt lõi | 4, 8, 12, 16, 24, 32, 48, 72 | 1 (một sợi) |
| Chiều kính cáp | Cáp tròn nhỏ: ≤5,0 mm Cáp băng: ≤ 2,5 × 5,0 mm |
0.6 mm, 0.9 mm, 2.0 mm, 3.0 mm |
| Mất tích nhập (thường / tối đa) | Mất thấp: 0,2 / 0,35 dB Tiêu chuẩn: 0,3 dB (thường) |
0.3 dB (thường) |
| Mất lợi nhuận (min) | APC SM: 60 dB PC MM: 20 dB |
UPC SM: 50 dB UPC MM: 25 dB |
| Vật liệu vỏ bên ngoài | PVC / LSZH | PVC / LSZH |
- Loại kết nối: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
- Loại chế độ: chế độ đơn (UPC và APC) / chế độ đa (PC)
- Cáp đường kính: 0,9 / 2,0 / 3,0 mm (có thể tùy chỉnh đường kính khác)
- Vật liệu phủ: PVC / LSZH
- Số lượng sợi: đơn / kép / 4 lõi / 6 lõi / 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi / 48 lõi / 96 lõi và vân vân
- Loại cáp: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
- Chiều dài dây dán: theo yêu cầu của bạn
- MPO / MTP kết nối nên cho chúng tôi biết phương pháp nào (loại A / loại B / loại C), nam hoặc nữ, số lượng sợi (4/8/12/16/24/32 sợi)
- Lợi nhuận thu nhập/lợi nhuận mất: Lợi nhuận tiêu chuẩn/lợi nhuận thấp
- Loại: Pigtail/Patch Cord/LGX Box/Patch Panel
A: Sản xuất của chúng tôi là theo tiêu chuẩn IEC, châu Âu. CE, ISO, RoHS, CPR và ANATEL được chứng nhận. Tất cả các sản phẩm đều được kiểm tra 100% trước khi giao hàng.
A: MOQ có thể là 1pcs, nhưng giá không cạnh tranh.
A: Nó phụ thuộc vào số lượng và sản phẩm. Đối với sợi quang cáp vá, thời gian dẫn đầu có thể là 2-3 ngày làm việc trong 5000 pcs. Chúng tôi giữ các sản phẩm thông thường trong kho. Ngoài ra,Chúng tôi có thể xử lý các đơn đặt hàng khẩn cấp..
A: Có. Chúng tôi có thể giao hàng bằng đường không, DHL, TNT, UPC, FEDEX, vv. Đối với số lượng lớn, chúng tôi sẽ giao hàng bằng đường biển. Chúng tôi có thể trích dẫn giá với vận chuyển và thời gian dẫn đầu cho bạn,sau khi bạn cho chúng tôi biết yêu cầu chi tiết với số lượngChúng tôi có các nhà giao hàng vận chuyển cạnh tranh. Để có thêm giải pháp, bạn có thể cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi.
A: Có, chúng tôi có thể. Tất cả các sản phẩm chấp nhận OEM / ODM. Chúng tôi có thể ký thỏa thuận bảo mật.
A: Vâng, chúng tôi là một nhà sản xuất, giải pháp FTTH và nhà cung cấp giải pháp tổng thể trung tâm dữ liệu ở Thâm Quyến, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2000.
A: Tùy thuộc vào sản phẩm khác nhau, chúng tôi có bảo hành 1 năm cho dây dán từ khi giao hàng, nhưng chỉ chịu trách nhiệm cho thiệt hại không nhân tạo. Đối với thiệt hại nhân tạo, chúng tôi có thể sửa chữa cho bạn miễn phí,Giao hàng sẽ được trả bởi phía bạn.
A: Phụ kiện tiêu chuẩn xuất khẩu quốc tế. Nếu bạn cần in logo của mình trên bao bì, vui lòng cho chúng tôi biết trước khi chúng tôi trích dẫn.
A: Nó phụ thuộc vào sản phẩm nào, mẫu miễn phí cung cấp dưới 10 USD. Hàng hóa sẽ được người mua trả trước khi giao hàng.
A: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram ngay lập tức. Đối với số tiền lớn, có thể là 50% tiền gửi trước, 50% số dư được trả trước khi giao hàng. Với cùng một tiêu chuẩn chất lượng,nếu bạn có thể có được giá tốt hơn từ thị trường, TAKFLY cũng có thể hỗ trợ bạn cùng một mức giá.
A:
- Gửi thư hoặc hỏi với tên sản phẩm, thông số kỹ thuật và số lượng cho chúng tôi.
- Chúng tôi sẽ cung cấp báo giá của chúng tôi với thời gian dẫn.
- Sau khi xác nhận giá, chúng tôi sẽ gửi một thám tử với tài khoản ngân hàng của chúng tôi.
- Việc sản xuất sẽ được sắp xếp sau khi nhận được thanh toán.
- Hãy xác nhận người nhận trước khi giao hàng.
- Số theo dõi sẽ được cung cấp sau khi giao hàng.






Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá